วันที่ 15 สิงหาคม 2566 นางสาวรัตนา แสงบัวเผื่อน ผู้อำนวยการสำนักติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน รักษาการในตำแหน่งที่ปรึกษาด้านพัฒนากระบวนการเรียนรู้ นายไชยา อินทะเสน นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ นางสาวรุ่งทิวา งามตา นักวิชาการศึกษาชำนาญการ นายกันตวิชญ์ สุธรรมเม็ง นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ และ นางสาววริสากรณ์ ทองสอาด นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมรับฟังความคิดเห็นและถอดประสบการณ์การบริหารและจัดการการศึกษาแบบมีส่วนร่วม และการวิเคราะห์รายงานผลการติดตาม ประเมินผลการบริหารและการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน ตามตัวชี้วัดนโยบายเร่งด่วนของ สพฐ. (Quick Policy : QP) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 (รอบ 12 เดือน) โดยกลุ่มพื้นที่การศึกษาประจำเขตตรวจราชการที่ 3
![](https://eva.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1692600208084-1.jpg)
โดยมี นายไพฑูรย์ อรุณศรีประดิษฐ์ ผอ.สพป.นครปฐม เขต 2 ประธานกรรมการบริหารกลุ่มพื้นที่การศึกษา ประจำเขตตรวจราชการที่ 3 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมคณะกรรมการประจำเขตตรวจราชการที่ 3 เข้าร่วมประชุมรับฟังความคิดเห็นและถอดประสบการณ์การบริหารและจัดการการศึกษาแบบมีส่วนร่วม
![](https://eva.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1692600223084-1.jpg)
![](https://eva.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1692600248851-1.jpg)
![](https://eva.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1692600260200-1.jpg)
![](https://eva.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1692600279650-1.jpg)
![](https://eva.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/08/346892-2-1024x1024.jpg)
![](https://eva.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/08/15-3-1024x576.jpg)
![](https://eva.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/08/29-1024x576.jpg)